SINH VIÊN TRƯỜNG TÂY BẮC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

SINH VIÊN TRƯỜNG TÂY BẮC

chào mừng bạn đến forum nghành công nghệ thông tin

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
nhanaik14

cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan Empty
Bài gửiTiêu đề: cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan   cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan Icon_minitimeSun Jun 27, 2010 10:12 pm

ra tiệm nét thấy em nào xinh xinh mà muốn làm quen khó đấy ! muốn lấy đc yahoo thì nhìn trộm ma phải lúc đăng nhập cơ ! cái
Yahoo Messenger Monitor Sniffer thì phải có key sịn mà ở quán cài CSM cũng ko làm đc . ta chiu khó làm như sau
Mạng Lan là mạng cục bộ. Bạn cần 1 số thứ sau:

1. tên cuả phần mềm này là SwitchSniffer download tại Đây [You must be registered and logged in to see this link.]
2.thêm cái này nưã tên cuả nó là Sniff IM download tại Đây [You must be registered and logged in to see this link.]
download xong thì cài cái SwitchSniff nhé tớ ko nói cách cài vì ai cũng biết rồi...Crack thì có files kèm theo copy cái files SwitchSniffer và Serial-p4xp vao thư mục ổ C đã cài trên máy em là C:\Program Files\NextSecurity.NET\SwitchSniffer
...xong rồi bạn vào Start-->Programs-->SwitchSniffer-->SwitchSniffer (biểu tượng hình lốc xoáy màu xanh í mà)
mở lên làm như sau
nó hiện lên cái bảng ok cancel thì ấn cancel hoặc X
rồi ấn tiếp

cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan Cardmang21
tiếp là lưu ý ấn scan rồi ấn máy muốn chọn rồi ấn start nhé cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan Untitled
xong 1/2 rùi..cái còn lại mở SniffIM lên
cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan Sniffimp1
làm như thế chờ kết quả thôi !
yahoo hỗ trợ : [You must be registered and logged in to see this link.] . địa chỉ phù yên xóm núi
nguồn sưa tầm lấy ở đâu em quên sừ rồi !
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan   cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan Icon_minitimeMon Jun 28, 2010 10:02 pm

để Admin thử trước nhé trước giờ cũng chưa thử cái này lần nào
rồi báo cáo cho anh em sau nhé..........
https://kytucxa9b.forumvi.com
nhanaik14

Bài gửiTiêu đề: Re: cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan   cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan Icon_minitimeTue Jun 29, 2010 10:38 pm

ko đc chết liền =)). Em ra quán hôm nào thấy em nào xinh xinh mà chẳng làm.......... Diễn đàn này của đại học tây bắc khoa cntt hả . người py vào đây chém tí thôi....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan   cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan Icon_minitime

cách đọc trộm tin nhắn yahoo mạng lan
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tán Gái Bằng Tin Nhắn
» Tăng tốc xử lý cho CPU đa nhân
» Hướng dẫn tạo blog 360 độ Yahoo
» Tin nhắn cho người đang yêu:
» Nguyên nhân bạn bị mụn trứng cá hoành hành ...???